Dana Borisova Alifanya Amani Na Binti Yake Wa Miaka 12, Ambaye Alimshtaki Kwa Uraibu Wa Dawa Za Kulevya

Dana Borisova Alifanya Amani Na Binti Yake Wa Miaka 12, Ambaye Alimshtaki Kwa Uraibu Wa Dawa Za Kulevya
Dana Borisova Alifanya Amani Na Binti Yake Wa Miaka 12, Ambaye Alimshtaki Kwa Uraibu Wa Dawa Za Kulevya

Video: Dana Borisova Alifanya Amani Na Binti Yake Wa Miaka 12, Ambaye Alimshtaki Kwa Uraibu Wa Dawa Za Kulevya

Video: Dana Borisova Alifanya Amani Na Binti Yake Wa Miaka 12, Ambaye Alimshtaki Kwa Uraibu Wa Dawa Za Kulevya
Video: Дана Борисова – о дочери, попавшей в психиатрическую больницу, проблемах в семье и чувстве вины 2023, Machi
Anonim

Mtangazaji wa Runinga mwenye umri wa miaka 43 Dana Borisova alifanya amani na binti yake wa miaka 12 Polina, ambaye alimshtaki mama yake kwa unyanyasaji wa vitu haramu. Kulingana na mtu mashuhuri ambaye hivi karibuni alirudi kutoka likizo katika Thailand moto, msichana mwenyewe alipendekeza kuacha mizozo zamani na kurudi kwenye mawasiliano ya kawaida ya wanadamu.

Image
Image

“Nilikubaliana tena na Polina. Jana binti yangu alikuja kwangu na kunipa amani. Lo, hii sio mara ya kwanza. Sielewi kwa nini onyesho hili na polisi lilihitajika? Labda haya ni maswali kwa baba yake. Kwa bahati nzuri, kila kitu kiko sawa sasa”,

- Borisova alisema katika mahojiano na Vokrug TV.

Kumbuka kwamba msichana wa miaka 12 alichapisha picha za vidonge vilivyotawanyika kwenye akaunti yake ya Instagram, akidokeza kwamba mzazi wake alichukua ile ya zamani. Baada ya hapo, polisi waliitwa kwenye nyumba ya Dana. Baba ya Polina, mfanyabiashara Maxim Aksenov, alikuja kwenye nyumba hiyo pamoja na maafisa wa mamlaka. Wakati huo huo, sasa vyanzo vya karibu na Dana vinadai kuwa wivu ndio sababu ya mzozo. Inadaiwa, Polina alikasirika kwa mama yake kwamba hajali umakini mdogo kwake.

“Dana na Polina kweli walikuwa na ugomvi. Msichana alikuwa na wivu kwa mama yake kwa kitabu hicho. Kuelewa kuwa Polina yuko katika wakati mgumu wa ujana na anakuja tu na vitu kadhaa. Alimshtaki mama yake kwa kupindukia PR na kutokujali kwake mwenyewe. Kama, amekuwa mraibu wa dawa za kulevya kwa miaka kumi, na sasa amekuwa akifanya kazi kwenye wasifu wake siku nzima. Ndio, na humnyunyizia baba hakika! Kwa mhemko, alimwaga maji juu ya hati hiyo kisha akaitupa. Simu pia ilipata, ilikuwa imevunjwa ukutani ",

- alisema mmoja wa marafiki wa familia.

Inajulikana kwa mada