Watu Mashuhuri Ambao Walipata Umaarufu Kwa Bahati Mbaya

Watu Mashuhuri Ambao Walipata Umaarufu Kwa Bahati Mbaya
Watu Mashuhuri Ambao Walipata Umaarufu Kwa Bahati Mbaya
Anonim

George Lucas alikuwa akitafuta muigizaji wa filamu inayofuata wakati aligundua seremala anayefanya kazi kwenye studio. Hivi ndivyo Harrison Ford alionekana katika Graffiti ya Amerika. Baadaye kidogo, Lucas alimwalika Ford kwenye Star Wars, na kisha safu kuhusu ujio wa Indiana Jones ilifuata. Leo, seremala wa zamani Harrison Ford ni nyota anayepokea mamilioni kwa miradi ya hali ya juu.

Hadithi hii sio moja tu wakati watu wa kawaida walijikuta wako mahali pazuri kwa wakati unaofaa. Watu mashuhuri wengi kwa bahati mbaya walivutia macho ya mawakala, wakurugenzi, watayarishaji na wakawa watu mashuhuri.

Mfanyakazi wa kiwanda cha ndege, Norma Jean Baker, alikubali kupiga picha katika mazingira ya kazi. Wakala aliona picha yake kwenye jarida. Msichana alishauriwa kubadilisha rangi ya nywele kuwa nyepesi na kuchagua jina tofauti. Baada ya hapo, ulimwengu ulimtambua Marilyn Monroe.

Mwanamuziki, ambaye alikuwa akichukua hatua za kwanza katika taaluma yake, kwa njia fulani alipotea kwenye studio na kumwuliza mtu anayepita aonyeshe njia. Rais wa kampuni ya filamu ya Warner Brothers aligeuka kuwa mpita njia, na akapendezwa na kijana mwenye kupendeza. Wakati fulani baadaye, Will Smith aliangaza kwenye Runinga na jukwaa, na kisha akawa mmoja wa waigizaji maarufu ulimwenguni.

Jinsi Jason Statham na Natalie Portman walifanya umaarufu, jinsi Bruce Willis na Ashton Kutcher walivyoingia kwenye sinema, ambao waligundua Eva Mendes na Steven Seagal - video inaelezea kila kitu.

Ilipendekeza: